Y Cynghorydd Pat Jones

Y Cynghorydd Pat Jones
Profile image for Y Cynghorydd Pat Jones

Not currently an elected y cynghorydd.

Tymhorau swydd

  • 06/05/1999 - 10/06/2004
  • 03/05/2012 - 09/05/2022